Published On : Sat, Mar 29th, 2025
By Nagpur Today Nagpur News

प्रशांत कोरटकरला अटक झाली तेव्हा त्याच्यासोबत मुख्यमंत्री कार्यालयातील कर्मचारी होते; काँग्रेसचा आरोप

Advertisement

छत्रपती शिवाजी महाराजांबाबत आक्षेपार्ह विधान केल्याप्रकरणी तसेच इतिहासकार इंद्रजित सावंत यांना धमकी दिल्याप्रकरणी अडचणीत आलेल्या प्रशांत कोरटकरला अटक करण्यात आली आहे.

त्याची पोलीस कोठडीत रवानगी करण्यात आली.कोरटकर याच्यावरून सध्या सत्ताधारी आणि विरोधकांमध्ये एकमेकांवर आरोप प्रत्यारोप सुरू असून, कोरटकरला अटक झाली तेव्हा त्याच्यासोबत मुख्यमंत्र्यांच्या कार्यालयातील कर्मचारी होते, असा सनसनाटी आरोप काँग्रेसचे प्रवक्ते अतुल लोंढे यांनी केला आहे.

Gold Rate
25 April 2025
Gold 24 KT 96,300 /-
Gold 22 KT 89,600 /-
Silver / Kg 97,100 /-
Platinum 44,000 /-
Recommended rate for Nagpur sarafa Making charges minimum 13% and above

अतुल लोंढे म्हणाले की, आम्हाला मिळालेल्या माहितीनुसार प्रतिक पडवेकर हे मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांच्या कार्यालयात काम करणारे कर्मचारी प्रशांच कोरटकरसोबत होते. त्यांना जेव्हा अटक झाली तेव्हा ती अटक त्यांच्यासोबत झाली.

कोरटकरसोबत कोल्हापूरचे पोलीस त्यांना घेऊन गेले. पण त्यांना का लपवून ठेवलंय, त्यांना का दाखवत नाहीत? तसेच कोरटकरला खरी मदत कोण करत होतं, हे का समोर येत नाही, हा महत्त्वाचा प्रश्न आहे. आमच्याकडे आलेली माहिती खरी आहे की खोटी हे आता गृहमंत्री, मुख्यमंत्री यांनी सांगावे, असेही लोंढे म्हणाले.

Advertisement
Advertisement