Published On : Tue, Feb 11th, 2025
By Nagpur Today Nagpur News

कोराडी पॉवर स्टेशनवर चोरी करताना २ आरोपी पकडले

दगडफेक करून ३ आरोपी झाले फरार
Advertisement

नागपूर: महाराष्ट्र राज्य वीज निर्मिती कंपनीच्या कोराडी औष्णिक वीज केंद्र (केटीपीएस) परिसरात चोरट्यांच्या टोळीने घुसून लोखंडी वस्तू चोरण्याचा प्रयत्न केला. पण सुरक्षा रक्षकांनी चोरांना पाहिले आणि त्यांना पकडण्याचा प्रयत्न केला. पण त्या टोळीने सुरक्षा रक्षकांवर दगडफेक करायला सुरुवात केली. यावेळी सुरक्षा रक्षकांनी परिसराला वेढा घातला आणि दोन आरोपींना पकडले.

तर टोळीतील तीन जण पळून जाण्यात यशस्वी झाले. अर्जुन अशोक लष्करे( वय १९, रा. कव्वापारा, महादुला ) आणि राजू भाऊराव बोडके (वय ५६, रा. माची मार्केट, कोराडी ) अशी अटक करण्यात आलेल्या आरोपींची नावे आहेत. महादुला येथील रहिवासी मनीष वासनिक, शुभम जाधव आणि राहुल डुकरे अशी फरार आरोपींची नावे आहेत. पोलीस आरोपींचा शोध घेत आहेत.

Gold Rate
15 May 2025
Gold 24 KT 92,100/-
Gold 22 KT 85,700/-
Silver/Kg 94,800/-
Platinum 44,000/-
Recommended rate for Nagpur sarafa Making charges minimum 13% and above

तक्रारदार, जयंतकुमार भातकुलकर हे (वय ४१, रा. केटीपीएस कॉलनी) महाजेनकोमध्ये सुरक्षा अधिकारी आहेत. पहाटे ४.३० च्या सुमारास, सुरक्षा रक्षकाने जयंतला कळवले की काही लोक परवानगीशिवाय परिसरात घुसले आहेत.

दुचाकीवरील लोखंडी साहित्य चोरत आहेत. गार्डने सांगितले की जेव्हा त्याने चोरांना प्रतिकार करण्याचा प्रयत्न केला तेव्हा टोळीतील सदस्यांनी त्याच्यावर दगडफेक केली आणि पळून जाण्याचा प्रयत्न केला. कोराडी पोलिसांनी घटनास्थळी पोहोचून दोन्ही आरोपींना दुचाकी आणि लोखंडी साहित्यासह अटक केली. पोलिस फरार आरोपींचा शोध घेत आहेत.

Advertisement
Advertisement
Advertisement