Published On : Thu, Jun 29th, 2023
By Nagpur Today Nagpur News

प्रेमप्रकरणातून अजनीमध्ये एका व्यक्तीची हत्या, तीन आरोपींना अटक

Advertisement

नागपूर : अजनी परिसरात बुधवारी एका युवकाने आणि त्याच्या दोन मित्रांसह एका २८ वर्षीय तरुणाची धारदार शस्त्राने हत्या केली. निखिल शाहू उके ( रामा नगर, ८५ प्लॉट परिसर, अजनी) असे मृत व्यक्तीचे नाव आहे. याप्रकरणी पोलिसांनी हिमांशू प्रदीप मून (22, रा. प्लॉट क्रमांक 14, लेन क्रमांक 5, रामा नगर) अंकित उर्फ अन्नी नीलेश वाघमारे (वय 24, रा. लेन क्रमांक 3, सावित्रीबाई फुले नगर) आणि विशाल उर्फ बब्बू काल्या लक्ष्मण फुलमाळी (22, रा. कौशल्या नगर) यांना अटक केली आहे.

मृत निखिल आणि आरोपी हिमांशू हे नातेवाईक होते. निखिलचे हिमांशूच्या बहिणीसोबत अफेअर होते. हिमांशूला हे कळताच त्याने त्याला संपवण्याचा कट रचला. पहाटे 12.50 च्या सुमारास हिमांशूने निखिलला त्याच्या घरी बोलावले. निखिल त्याच्या दोन मित्रांसह आला होता. हिमांशूने त्याच्या मित्रांना जागा सोडण्यास सांगितले. त्याचे मित्र निघून गेल्यावर त्याने, अंकित आणि विशालने धारदार शस्त्रे काढून त्याच्यावर वार केले. निखिल खाली कोसळताच ते पळून गेले. मोठ्या प्रमाणात रक्तस्त्राव झालेल्या निखिलला तातडीने शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालय व रुग्णालयात नेण्यात आले . उपचारादरम्यान डॉक्टरांनी त्यांना मृत घोषित केले.

Gold Rate
07 Oct 2025
Gold 24 KT ₹ 1,20,500 /-
Gold 22 KT ₹ 1,12,100 /-
Silver/Kg ₹ 1,49,200/-
Platinum ₹ 60,000/-
Recommended rate for Nagpur sarafa Making charges minimum 13% and above

सुशांत उत्तम बावनगडे (२३, रा. भीम नगर) याचा जबाब नोंदवून घेतल्यानंतर अजनी पोलिसांनी हिमांशू, अंकित आणि विशाल यांच्याविरुद्ध भारतीय दंड संहितेच्या कलम ३०२, ३०७ आणि ३४ अन्वये गुन्हा दाखल केला. त्यानंतर पोलिसांनी तिन्ही आरोपींना अटक केली आहे.

Advertisement
Advertisement