Published On : Wed, Oct 16th, 2024
By Nagpur Today Nagpur News

लाडकी बहिन योजनेच्या जाहिरातीसाठी राज्य सरकारने २०० कोटी रुपये खर्च केल्याचे आरटीआयमध्ये उघड

Advertisement

अमरावती : राज्य सरकारने महिलांसाठी मुख्यमंत्री लाडकी बहिन योजना सुरू केली. या योजनेअंतर्गत महिलांना दरमहा १५०० रुपये दिले जात आहेत.

मात्र ही योजना सुरू केल्यानंतर ती सर्वत्र पोहोचावी यासाठी राज्य सरकारने 200 कोटी रुपये केवळ जाहिरातबाजीवर खर्च केले आहेत. अमरावती येथील बडनेरा येथील माहिती अधिकार कार्यकर्ते अजय बोस यांनी राज्य सरकारच्या माहिती व जनसंपर्क विभागाकडे ही माहिती मागवली होती.

Gold Rate
23 dec 2025
Gold 24 KT ₹ 1,36,300/-
Gold 22 KT ₹ 1,26,800/-
Silver/Kg ₹ 2,10,900/-
Platinum ₹ 60,000/-
Recommended rate for Nagpur sarafa Making charges minimum 13% and above

माहिती व जनसंपर्क विभागाने दिलेल्या माहितीनंतर ही बाब समोर आली आहे. या प्रचार माध्यमांमध्ये वृत्तपत्रे, दूरदर्शन वृत्तवाहिन्या, मनोरंजन वाहिन्या, राज्यातील चित्रपटगृहांमधील 16 एफएम रेडिओ वाहिन्या, रेल्वे स्थानकांवरून ध्वनी प्रक्षेपणाद्वारे ऑडिओ जिंगल्स, मुंबई शहरातील सर्वोत्कृष्ट बसस्थानक आणि राज्यातील अनेक शहरातील बसस्थानकांवर जाहिरातींचा समावेश आहे.

GET YOUR OWN WEBSITE
FOR ₹9,999
Domain & Hosting FREE for 1 Year
No Hidden Charges
Advertisement
Advertisement