Published On : Fri, Apr 25th, 2025
By Nagpur Today Nagpur News

नागपूरकडे येणाऱ्या खाजगी बसचा अपघात; ४१ जण जखमी

Advertisement

नागपूर: २४ एप्रिल गुरुवारी सकाळी एक मोठा अपघात घडला. चामोर्शी ते नागपूर (भीवापूरमार्गे) प्रवास करणारी खासगी बस मॅनोरा फाटा जवळ राष्ट्रीय महामार्गावर १५ फूट खोल खड्ड्यात पडली.

या अपघातात ४१ प्रवासी जखमी झाले, त्यापैकी ८ जण गंभीर जखमी असून त्यांना नागपूरकडे पुढील उपचारासाठी हलवण्यात आले. सुदैवाने या अपघातात कोणतीही जीवितहानी झाली नाही.

दुपारी १० वाजता ‘श्री बाबा ट्रॅव्हल्स’ (MH-37 B-6964) या बसचे चालक सचिन नरेंद्र धाकटे (३१), (निवासी बहमणी, नागभीड चंद्रपूर जिल्हा) भरधाव बसवरून ताबा गमावला आणि बस रस्त्याबाहेर जाऊन खड्ड्यात पडली.

चालकाच्या दुर्लक्षामुळे या अपघाताची घटना घडली असून त्याच्याविरोधात विविध कलमानुसार गुन्हा नोंदविण्यात आला आहे.

Advertisement
Advertisement
GET YOUR OWN WEBSITE
FOR ₹9,999
Domain & Hosting FREE for 1 Year
No Hidden Charges
Follow Nagpur Today on Google
Add Nagpur Today to your Preferred Sources on Google to see our latest news more prominently in Search.