Published On : Thu, Nov 28th, 2019

कन्हान ला आरोग्य शिबीराचा १४९ लाभार्थ्यांनी लाभ घेतला

Advertisement

कन्हान : – जनता मेडिकल गणेश नगर कन्हान व्दारे समाज भवन हनुमान नगर येथे मानसिक आजार व इतर आजार तपासणी व उपचार मार्गदर्शन शिबीराचा परिसरातील १४९ नागरिकांनी लाभ घेतला.

नुकताच समाज भवन हनुमान नगर कन्हान येथे मानसिक आजार व इतर आजार तपासणी व उपचार मार्गदर्शन शिबीराचे आयोजन करण्यात आले. यात मानसिक रोगाशी संबंधित रोग मधुमेह, हुदयरोग तसेच मानसिक आजारात झोप न येणे, चिडचिड वाटणे, आत्महत्येचे विचार येणे आदी आजाराचा मोठा ताजबाग नागपुर येथील तञ डॉ दिपक अवचट, हुदयाला जन्मत:च असलेले छिद्र, लंग व व्हँयुल्युअर सर्जरी, बॉयपास तञ डॉ सतिश दास, दाताचे आजार डॉ श्रृती अवचट तसेच मधुमेह व इतर आजार डॉ रामामा फरहत, डॉ शाहीद अख्तर, डॉ एम एम सिध्दीकी आदीने संबंधित आजारांची तपासणी करून उपचारार्थ मार्गदर्शन केले.

Gold Rate
15 May 2025
Gold 24 KT 92,100/-
Gold 22 KT 85,700/-
Silver/Kg 94,800/-
Platinum 44,000/-
Recommended rate for Nagpur sarafa Making charges minimum 13% and above

या आरोग्य शिबीरांचे जनता मेडिकल गणेश नगर कन्हान व्दारे आयोजन केले असुन कन्हान व परिसरातील १४९ नागरिकांनी शिबीराचा लाभ घेतला. यशस्वीते करिता सर्व डॉक्टर व सहकारी चमु हयानी विशेष योगदान दिले. याप्रसंगी माजी नगराध्यक्षा अँड आशाताई पनीकर, सभापती गेंदलाल काठोके, नगरसेवक राजेश यादव, विनय यादव, संजय चहांदे , आशिफ रजा प्रामुख्याने उपस्थित होते.

Advertisement
Advertisement
Advertisement