Published On : Mon, Aug 26th, 2024
By Nagpur Today Nagpur News

नागपुरात तरुणाचे अपहरण करून जीवे मारण्याचा प्रयत्न, युवा सेनेच्या पदाधिकाऱ्यासह सात जणांविरुद्ध गुन्हा दाखल

Advertisement

नागपूर. वाढदिवसाच्या कार्यक्रमात फटाके फोडण्यावरून झालेल्या वादातून गुन्हेगार आणि त्याच्या साथीदारांनी एका तरुणाचे अपहरण केले. त्याला गाडीच्या ट्रंकमध्ये निर्जनस्थळी नेण्यात आले.

मंदिरावर पिस्तुल रोखून जीवे मारण्याची धमकी देण्यात आली. त्याच्यावर चाकूने वार करून जीवे मारण्याचा प्रयत्न करण्यात आला. या प्रकरणी पोलिसांनी युवासेनेच्या पदाधिकाऱ्यांसह सात जणांवर गुन्हा दाखल केला आहे.

आरोपींमध्ये प्रीतम कापसे (वय 33, रा. बहादुरा), शेख इम्रान शादाब अक्रम शेख (28), शुभम उर्फ चड्डा कैलाससिंग चौहान (31, रा. शिवसुंदरनगर, दिघोरी), शशिधर तिवारी (32, रा. राधेश्वर नगर, आमिर) यांचा समावेश आहे. खान (25), नीलेश मून (30) आणि वारा प्रवेश (30). पोलिसांनी शुभम आणि इम्रानला अटक केली आहे, तर इतरांचा शोध सुरू आहे.

याप्रकरणी सौरभ संजय रणनवरे (वय 26, रा. आदिवासीनगर) यांच्या फिर्यादीवरून गुन्हा दाखल करण्यात आला. प्रीतम आणि शशिधर हे उद्धव गटाचे युवासेनेचे पदाधिकारी आहेत. याआधीही प्रीतम कापसे हा गुन्हेगारी कारवायांमध्ये सहभागी होता. विजू मोहोड खून प्रकरणातही तो आरोपी होता.

Advertisement

शनिवारी शशिधरचा वाढदिवस होता. वाढदिवसाच्या सेलिब्रेशनमध्ये सहभागी होण्यासाठी सौरभही शशिधरच्या घरी गेला होता. प्रीतम कापसे हेही त्यांच्या सहकाऱ्यांसह तेथे उपस्थित होते. त्याने भरपूर फटाके फोडले. रात्री उशिरा फटाके फोडल्याने सौरभने त्याला अडवले. यावरून वाद सुरू झाला पण उपस्थित लोकांनी मध्यस्थी करून प्रकरण शांत केले, त्यामुळे सौरभ त्याच्या मित्रांसह तिथून निघून गेला.

Advertisement
GET YOUR OWN WEBSITE
FOR ₹9,999
Domain & Hosting FREE for 1 Year
No Hidden Charges
Follow Nagpur Today on Google
Add Nagpur Today to your Preferred Sources on Google to see our latest news more prominently in Search.