
नागपूर : नवनियुक्त पोलीस आयुक्त डॉ. रवींद्र सिंगल यांनी नागपूरला ‘गुन्हेगारीमुक्त’ शहर बनविण्याचा आपला संकल्प मांडला.”आयर्नमॅन” म्हणून ओळखले जाणारे डॉ. सिंगल यांनी शहरात कायदा व सुव्यवस्था राखण्यासाठी जनतेला आवाहन केले आहे. नागपुरला सुरक्षित ठिकाण बनवण्यासाठी जनतेने पोलिसांना सहकार्य करावे. व्यक्तींना कायदा हातात घेण्यापासून रोखणे ही सर्वोच्च प्राथमिकता आहे, असे सिंगल ‘नागपूर टुडे’शी बोलतांना म्हणाले.
इनपुट आणि इंटेलिजन्सच्या देवाणघेवाणीद्वारे जनतेकडून पाठिंबा मिळवण्याचा मानस त्यांनी व्यक्त केला. सिंगल यांच्या मते, हा सहयोगी दृष्टीकोन, कायदा आणि सुव्यवस्था राखण्यासाठी पोलिसांना सक्रियपणे मदत करणाऱ्या समुदायासारखा आहे.
शहरात वाढणाऱ्या गुन्हेगारीच्या घटना आणि पुन्हा गुन्हेगार सक्रीय होत असल्याने, त्यांच्या कारवायांवर अंकुश ठेवण्यासाठी पोलिस आयुक्तांनी गुन्हेगारांना सज्जड दम दिला.
मुंबई में नौकरी, नागपुर में चोरी! #nagpurnews #crime #mumbaichor #accusedarrest #latestnews
बच्चों पर संकट का डर दिखाकर 3 लाख की ठगी ...#updatenews #latestnews...
AI के बढ़ते दौर में साइबर सुरक्षा क्यों है सबसे बड़ी चुनौती?...
NAGPUR TODAY | TOP - 10 NEWS | 9 JULY 2026 #topnews...
टीईटी और गैर-शैक्षणिक कार्यों का विरोध #maharashtranews #teacher #schoolclosed #andolan #pradarshan
राज्यव्यापी स्कूल बंद, शिक्षकों का प्रदर्शन #nagpurnews #teacher #andolan #schoolclosed #akrosh




