Published On : Mon, Feb 10th, 2025
By Nagpur Today Nagpur News

नागपुरातील वर्धा रोडवरील बंद टोल नाक्याजवळ भीषण अपघात; चालकाचा मृत्यू, तर दुसरा जखमी

Advertisement

नागपूर : हिंगणा पोलीस ठाण्याच्या आवारात असलेल्या वर्धा रोडवरील बंद टोल नाक्याजवळ एक भीषण रस्ता अपघात घडला. ज्यामध्ये एका भरधाव वेगाने येणाऱ्या कारचे नियंत्रण सुटले आणि ती पुलाच्या सुरक्षा भिंतीवर आदळली. या अपघातात चालकाचा जागीच मृत्यू झाला, तर त्याचा साथीदार गंभीर जखमी झाला असून त्याच्यावर रुग्णालयात उपचार सुरू आहेत.

मृताचे नाव जीवन विजय कोंडावार असे आहे, तो हिंगणा रोडवरील वासुदेव नगर येथील रहिवासी होता. तर त्याचा मित्र सौरभ प्रमोद बेलसरे, जो काटोल येथे राहतो, तो या अपघातात गंभीर जखमी झाला आहे. हे दोन्ही तरुण वर्ध्याहून नागपूरला कारने येत होते.

Gold Rate
31 July 2025
Gold 24 KT 98,600 /-
Gold 22 KT 91,700 /-
Silver/Kg ₹ - ₹1,12,700/-
Platinum 44,000/-
Recommended rate for Nagpur sarafa Making charges minimum 13% and above

यादरम्यान त्यांचे करवरील नियंत्रण सुटले. यानंतर कार डोंगरगावजवळील बंद टोल नाक्यासमोरील एका लहान पुलाच्या सुरक्षा भिंतीवर आदळली.

ही धडक इतकी भीषण होती की चालक जीवनचा जागीच मृत्यू झाला, तर सौरभ गंभीर जखमी झाला.घटनेची माहिती मिळताच हिंगणा पोलिसांनी घटनास्थळी धाव घेतली आणि जखमीला उपचारासाठी खाजगी रुग्णालयात दाखल केले. पोलिसांनी घटनास्थळाचा पंचनामा केला आहे आणि मृताचा मृतदेह शवविच्छेदनासाठी रुग्णालयात पाठवला आहे. तसेच प्रकरणाचा पुढील तपास सुरू आहे.

Advertisement
Advertisement