Published On : Sat, Jun 17th, 2023
By Nagpur Today Nagpur News

डाबो पब हिंसाचारप्रकरणी पोलिसांनी अखेर ‘खामला टोळी’ला केले जेरबंद !

Advertisement

नागपूर : सोनेगावमध्ये महामेट्रोच्या मालमत्तेची आणि वाहनांची तोडफोड करून खळबळ माजवणाऱ्या ‘खामला टोळी’ला सोनेगाव पोलिसांनी अटक केली आहे. गणेश सुरेश ललवाणी, अमित महेश जेटहानी, विशाल उर्फ बाबू सेवकम नोटवानी, विक्की दिलीप साधवानी, जतीन अमर गोखलानी, सर्व रा. सिंधी-हिंदी हायस्कूल, खामला, अशी अटक करण्यात आलेल्यांची नावे आहेत.

आतापर्यंत या घटनेचा सूत्रधार, हुक्का पार्लरचे मालक प्रीतम यादव यांना अटक करण्यात आलेली नाही. ही घटना ९ जून रोजी सायंकाळी घडली. सोनेगाव येथील हॉटेल डाबो क्लबसमोर युवकांच्या दोन गटात हाणामारी झाली. या वादात आरोपींनी वर्धा रोडवर गोंधळ घातला.

Gold Rate
Aug 27 ,2026 - Time 10.30Hrs
Gold 24 KT ₹ 1 60,000 /-
Gold 22 KT ₹ 1,48,500 /-
Silver/Kg ₹ 2,41,500/-
Platinum ₹ 88,000/-
Recommended rate for Nagpur sarafa Making charges minimum 13% and above

ही घटना कॅम्पसमधील सीसीटीव्ही कॅमेऱ्यात कैद झाली आहे. झोन १ चे डीसीपी अनुराग जैन यांनी परिस्थिती गांभीर्याने घेतली आणि कारवाईचे निर्देश दिले. त्यानंतर सोनेगाव पोलिसांनी पाच संशयितांना ताब्यात घेतले.

सोनेगाव पोलीस गुन्हेगारीबाबत हलगर्जीपणा करत असल्याचा दावा सूत्रांनी केला आहे. क्रिकेट बेटिंग रॅकेटमधील संशयितांना तीन आठवडे उलटूनही अटक झालेली नाही. पोलीस ठाण्यातील एका अधिकाऱ्याच्या प्रभावामुळे हा प्रकार उघडकीस आला आहे. याआधीही तो त्याच्या वागण्यामुळे चर्चेत राहिला होता. त्यामुळे त्यांची तडकाफडकी बदली करण्यात आली. नुकत्याच झालेल्या या प्रकरणात अटक करण्यात आलेले संशयित खामला येथील शक्तिशाली लोक आहेत. त्यांनी प्रीतमच्या आदेशानुसार वाहनांची आणि महा मेट्रोच्या मालमत्तेची तोडफोड करून भीती पसरवण्याचा प्रयत्न केला- अंबाझरी पोलिसांनी अलीकडेच प्रीतमला प्रतिस्पर्धी हुक्का पार्लर मालकाच्या मित्रावर हल्ला केल्याप्रकरणी ताब्यात घेतले होते.

Advertisement
Advertisement
GET YOUR OWN WEBSITE
FOR ₹9,999
Domain & Hosting FREE for 1 Year
No Hidden Charges

Follow Nagpur Today on Google
Add Nagpur Today to your Preferred Sources on Google to see our latest news more prominently in Search.