Published On : Mon, Aug 8th, 2022
By Nagpur Today Nagpur News

पोद्दार स्कूल व्हॅन नाल्यात पडली, १८ विद्यार्थी थोडक्यात बचावले

बेसा घोगली रोडवर स्कूल व्हॅन नाल्यात पडल्याची घटना आज(दि. ८) सकाळच्या सुमारास घडली. या व्हॅनमध्ये १८ शाळकरी विद्यार्थी होते व सुदैवाने सर्व बचावले. तीन विद्यार्थी किरकोळ जखमी झाले आहेत.

सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार सकाळी पोद्दार स्कूलच्या विद्यार्थ्यांना घेऊन व्हॅन चालली होती. नाल्याजवळ चालकाचे नियंत्रण सुटले व व्हॅन सरळ शेजारील नाल्यात पडली. घटनास्थळावर बऱ्यापैकी रहदारी होती व लोकांनी सर्व मुलांना बाहेर काढले. तीन विद्यार्थी किरकोळ जखमी झाले.

Gold Rate
Friday 07 Feb. 2025
Gold 24 KT 84,900 /-
Gold 22 KT 79,000 /-
Silver / Kg 96,200 /-
Platinum 44,000/-
Recommended rate for Nagpur sarafa Making charges minimum 13% and above

या घटनेनंतर पोलिसांचे पथकदेखील पोहोचले. व्हॅनमध्ये क्षमतेपेक्षा जास्त विद्यार्थी होते , तसेच चालक भरधाव वेगाने व्हॅन चालवत असल्याची माहिती सूत्रांनी दिली. शाळेला व पालकांनादेखील लगेच माहिती देण्यात आली. नागपुरात अर्ध्याहुन अधिक स्कूल व्हॅनमध्ये क्षमतेपेक्षा जास्त विद्यार्थी नेण्यात येतात.

Advertisement