Published On : Tue, Apr 9th, 2024
By Nagpur Today Nagpur News

पंतप्रधान मोदींच्या सभांमुळे उमेदवारांच्या मतांमध्ये होईल वाढ; देवेंद्र फडणवीस यांचा विश्वास

Advertisement

नागपूर : लोकसभा निवडणुकीच्या पार्श्वभूमीवर महायुतीच्या उमेदवारांच्या प्रचारासाठी पंतप्रधान नरेंद्र मोदी विदर्भात आले होते. मोदी यांच्या सभांमुळे महायुतीच्या उमेदवारांच्या मतांमध्ये वाढ होईल, असा विश्वास उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी व्यक्त केला.

तसेच ज्येष्ठ नेते एकनाथ खडसे यांनी भाजपात प्रवेश केला तर त्यांचे स्वागतच करू असेही सांगितले. मनसेने जेव्हापासून हिंदुत्वाचा अजेंडा घेतला तेव्हापासून भाजपशी जवळीक वाढली असल्याचे ते म्हणाले.

Gold Rate
17 June 2025
Gold 24 KT 99,000 /-
Gold 22 KT 92,100 /-
Silver/Kg 1,07,300/-
Platinum 44,000/-
Recommended rate for Nagpur sarafa Making charges minimum 13% and above

राज ठाकरे असे पहिले व्यक्ती आहे की ज्यांनी मोदी पंतप्रधान झाले पाहिजे, अशी जाहीर भूमिका घेतली होती.

दहा वर्षांत ज्या प्रमाणे विकास होत आहे ते पाहून राज ठाकरे यांनीही मोदीजींच्या पाठीशी उभे राहणे गरजेचे असल्याचे मान्य केले असेल. राज ठाकरे यांची मनसे महायुतीसोबत राहील, असा विश्वास असल्याचेही फडणवीस म्हणाले. फडणवीस यांच्या वक्तव्यानंतर राज ठाकरे महायुतीत सामील होणार का ? हे पाहावे लागेल.

Advertisement
Advertisement
Advertisement