नागपूर : छटपूजेसाठी बिहारला जाणाऱ्या प्रवाशांसाठी नागपूर अखिल बिहारी मंचाने रेल्वे स्थानकावर केलेल्या व्यवस्थेचा आढावा घेऊन नाराजी व्यक्त केली. केवळ एक पंडाल वगळता स्थानक परिसरात कोणतीही व्यवस्था करण्यात आलेली नाही.
फोरमचे राष्ट्रीय अध्यक्ष कौशल पाठक म्हणाले की, लोकांना खाली असलेल्या मोकळ्या जागेवर बसावे लागत आहे. पाठक यांनी सांगितले की, रेल्वे दरवर्षी बिहार आणि उत्तर प्रदेशला जाणाऱ्या प्रवाशांना सुविधा देण्याचे आश्वासन देते, परंतु प्रत्येक वेळी दिवाळी ते छट सणापर्यंत प्रवाशांना मोठ्या अडचणींचा सामना करावा लागतो.
नागपूर ते पाटणा किंवा बिहारमधील दरभंगा अशी थेट ट्रेन नाही. त्यामुळे 200 ते 300 जणांना 72 आसनी डब्यातून प्रवास करावा लागत आहे.
2016 ते 2024 या कालावधीत अखिल बिहारी मंचने नागपूरचे खासदार, मुख्यमंत्री, रेल्वे मंत्री यांना निवेदन दिले पण ते पूर्ण झाले नाही. बिहारच्या जनतेला अशी सावत्र आईची वागणूक का दिली जात आहे? असा सवालही त्यांनी उपस्थित केला.
LIVE | NEWS BULLETIN NAGPUR TODAY
LIVE | NEWS BULLETIN NAGPUR TODAY
नागपुर में आधी रात घर में घुसकर युवती से लूट #nagpurnews #crime...
मात्र 10 मिनट में 10 लाख के मोबाइल फोन चोरी कर हुआ...
NAGPUR TODAY | TOP - 10 NEWS | 27 JUNE 2026 #newsupdate...
नागपुर में देह व्यापार का भंडाफोड़ #nagpurnews #Crime #prostitute #NewsUpdate #latestnews









