Published On : Tue, Oct 10th, 2017

फटाके विक्रेत्यांचे नुकसान होऊ देणार नाही

Advertisement

नागपूर : किरकोळ फटाके विक्रेत्यांचे नुकसान होणार नाही याची विशेष काळजी घेण्यात येईल, असे आश्वासन महापौर नंदा जिचकार यांनी दिले.किरकोळ फटाका विक्रेत्यांना तात्काळ परवाने देण्यात यावे, या मागणीसाठी किरकोळ फटाका विक्रेता असोसिएशनच्या शिष्टमंडळाने मंगळवारी (ता.१०) महापौर नंदा जिचकार यांना निवेदन दिले.

यावेळी स्थायी समिती सभापती संदीप जाधव, सत्तापक्ष नेते संदीप जोशी, आयुक्त अश्विन मुदगल, प्रतोद दिव्या धुरडे, माजी महापौर प्रवीण दटके, अतिरिक्त आयुक्त आर.झेड.सिद्दिकी, महिला व बाल कल्याण समिती सभापती वर्षा ठाकरे, उपायुक्त रवींद्र देवतळे, मुख्य अग्निशमन अधिकारी राजेंद्र उचके, किरकोळ फटाका विक्रेता असोसिएशनचे प्रतिनिधी विरेंद्र शाहू प्रामुख्याने उपस्थित होते.

Gold Rate
July 23 ,2026 - Time 10.30Hrs
Gold 24 KT ₹ 1 45,900 /-
Gold 22 KT ₹ 1,35,400 /-
Silver/Kg ₹ 2,27,000/-
Platinum ₹ 88,000/-
Recommended rate for Nagpur sarafa Making charges minimum 13% and above

पुढे बोलताना महापौर नंदा जिचकार म्हणाल्या, फटाक्याचे दुकान हंगामी असते. आणि ते लागावे असे आम्हाला मनापासून वाटते. पर्यावरणाच्या दृष्टीने काही ना-हरकत प्रमाणपत्र आवश्यक असल्याने कायद्याप्रमाणे जे योग्य असेल तोच निर्णय घेण्यात येईल. अधिकाऱ्यांच्या बैठकीत यासंदर्भातील निर्णय घेऊ. काही बाबतीत आमचे हात बांधले असल्याने बुधवारी (११ ऑक्टोबर) पालकमंत्र्यांशी भेटून तातडीने हा प्रश्न सोडवू, असे आश्वासन त्यांनी यावेळी दिले. सत्तापक्ष नेते संदीप जोशी यांनी पालकमंत्री चंद्रशेखर बावनकुळे यांची वेळ घेतली असून ११ ऑक्टोबर रोजी सत्तापक्ष नेते संदीप जोशी आणि माजी महापौर प्रवीण दटके हे स्वत: शिष्टमंडळासह पालकमंत्र्यांची भेट घेणार आहेत.

Advertisement
Advertisement
धर्मेंद्र प्रधान के इस्तीफे से लड़ाई नहीं रुकेगी #StudentProtest #Congress #Trending #NEETScam #news

धर्मेंद्र प्रधान के इस्तीफे से लड़ाई नहीं रुकेगी #StudentProtest #Congress #Trending #NEETScam...

Instagram पर Part Time Job के नाम पर ₹6.84 लाख की ठगी #CyberFraud #InstagramScam #Fraud #JobScam

Instagram पर Part Time Job के नाम पर ₹6.84 लाख की ठगी...

₹150 के लालच में चाकू से हमला! #NagpurCrime #Crime #ERickshaw #PoliceAction #CCTV #CrimeBranch #news

₹150 के लालच में चाकू से हमला! #NagpurCrime #Crime #ERickshaw #PoliceAction #CCTV...

पार्किंग विवाद ने लिया हिंसक रूप! #NagpurNews #Crime #ParkingDispute  #VikasThakre #PoliceAction

पार्किंग विवाद ने लिया हिंसक रूप! #NagpurNews #Crime #ParkingDispute #VikasThakre #PoliceAction

रॉन्ग साइड से आई मौत! #Accident #HighwayAccident #NagpurNews #MaharashtraNews #TruckAccident #news

रॉन्ग साइड से आई मौत! #Accident #HighwayAccident #NagpurNews #MaharashtraNews #TruckAccident #news

RSS मुख्यालय को लेकर X पर भ्रामक पोस्ट करने का आरोप #vidarbhanews #nagpur #nagpurnews #news

RSS मुख्यालय को लेकर X पर भ्रामक पोस्ट करने का आरोप #vidarbhanews...

GET YOUR OWN WEBSITE
FOR ₹9,999
Domain & Hosting FREE for 1 Year
No Hidden Charges