
नागपूर: खापरखेड़ा पोलिस ठाण्याच्या हद्दीतील शांतिनगर-चांकाशिवली परिसरात एका पोलिस कॉन्स्टेबलच्या बंद घरात चोरीची घटना उघडकीस आली आहे. अज्ञात चोरट्यांनी घराचा मुख्य दरवाजा फोडून सुमारे १० ग्रॅम सोन्याचे दागिने लंपास केले आहेत. ही चोरी ४ फेब्रुवारी दुपारी ४ ते ५ फेब्रुवारी सकाळी ८ या काळात घडल्याचे समजते.
शिकायतदार सुबाष प्रवीन मिश्रा (वय ३०), जे नागपूर ग्रामीण पोलीस दलात कार्यरत आहेत, त्यांनी सांगितले की, त्यांनी सध्या नागपूर शहरातील पाचपौली परिसरातील बहिणीच्या पोलिस क्वार्टरमध्ये कुटुंबासह वास्तव्य केले आहे, कारण खापरखेड़ा येथील त्यांच्या घरावर रंगकाम सुरू असल्याने ते तिथे राहत नव्हते.
मिश्रांनी ४ फेब्रुवारी रोजी संध्याकाळी घराचे दरवाजे बंद करून नागपूरला गेले होते. दुसऱ्या दिवशी सकाळी शेजाऱ्यांनी त्यांना कळवले की घराचा दरवाजा उघडा आहे.
घटनास्थळी पोहोचून मिश्रा यांनी पाहिले की मुख्य दरवाजाचा लॉक फोडलेला असून घरातील लोखंडी कपाटाचा लॉकही तुटलेला आहे आणि त्यात ठेवलेली सोन्याची दागिने हरवली आहेत.
खापरखेड़ा पोलिसांनी चोरीची नोंद घेऊन तपास सुरू केला आहे.
LIVE | NEWS BULLETIN NAGPUR TODAY
ASTRO BUZZ | Weekly Talk – Episode 3 | 23–29 August Predictions
LIVE | NEWS BULLETIN NAGPUR TODAY
LIVE | NEWS BULLETIN NAGPUR TODAY
चीनी की महंगाई पर अनोखा आंदोलन! पेट्रोल पंप पर बांटी चीनी #SugarPrice...
चीनी की जमाखोरी पर प्रशासन का बड़ा एक्शन! #sugarprices #SugarHoarding #MaharashtraNews #newsupdate




