Published On : Mon, Aug 21st, 2023
By Nagpur Today Nagpur News

नागपूरजवळील कोंढाळी येथील दुधाळा आवारात पोलिस अधिकाऱ्याच्या कारची दुचाकीला धडक; एकाचा मृत्यू

Advertisement

नागपूर : कोंढाळी पोलीस ठाण्यांतर्गत दुधाळा आवारात भीषण अपघात ठाणेदाराच्या खासगी कारने धडक दिल्याने दुचाकीस्वाराला आपला जीव गमवावा लागला, तर दोन जण जखमी झाले.

नागपूर-अमरावती महामार्गावर दुधाळा संकुलात शनिवार, १९ ऑगस्ट रोजी दुपारी दीडच्या सुमारास हा अपघात झाला. शांताराम गोविंद चन्ने (४८ वर्षे, शनिवारपेठ, कोंढाळी, ता. काटोल) असे मृताचे नाव आहे.

मिळालेल्या माहितीनुसार, कोंढाळी येथील रहिवासी रवींद्र ठवळे (40) हे संत्र्याचे व्यापारी आहेत. शांताराम व विनोद पोकळे (४०, कोंढाळी) यांच्यासोबत ते संत्रा बाग पाहण्यासाठी गेले होते. त्या दुचाकी क्र. MH 40/W 0755 वर कोंढाळी येथे परतत होते. दुधाळा कॅम्पसमध्ये नागपूरच्या दिशेने येणारी कार क्र. MH 27/BZ 5201 ने दुचाकीला धडक दिली.

ही धडक इतकी जोरदार होती की रवींद्र ठवळे आणि विनोद पोकळे हे दोघे रस्त्याच्या कडेला फेकले गेले. शांताराम चन्ने रोडवर पडल्याने त्यांच्या डोक्याला गंभीर दुखापत झाली.कार सहाय्यक पोलीस निरीक्षक मनोज चौधरी चालवत होते. ते नरखेड तहसील अंतर्गत जलालखेडा पोलिस स्टेशनचे एसएचओ आहेत. त्यांनी तातडीने तिन्ही जखमींना कोंढाळी येथील आरोग्य केंद्रात नेले. प्राथमिक उपचार केल्यानंतर डॉक्टरांनी त्यांना नागपूरच्या मेडिकल कॉलेज हॉस्पिटलमध्ये पाठवले. रात्री शांताराम चन्ने यांचा तेथेच मृत्यू झाला. कोंढाळी पोलिसांनी कारचालक एपीआय मनोज चौधरी याच्याविरुद्ध गुन्हा दाखल केला आहे. पीएसआय धवल देशमुख तपास करत आहेत.

Advertisement

नुकसान भरपाईची मागणी : शांताराम चन्ने हे कोंढाळी येथे संत्री व भाजीपाला विकून कुटुंबाचा उदरनिर्वाह करत होते. पत्नी, एक मुलगा आणि एक मुलगी असा परिवार आहे. शांताराम हे घरात एकमेव कमावते होते. अपघातात त्यांचा मृत्यू झाल्याने कुटुंबावर पालकत्वाचे संकट निर्माण झाले आहे. पीडित कुटुंबाला योग्य मोबदला देण्याची मागणी केली जात आहे.

Advertisement
GET YOUR OWN WEBSITE
FOR ₹9,999
Domain & Hosting FREE for 1 Year
No Hidden Charges
Follow Nagpur Today on Google
Add Nagpur Today to your Preferred Sources on Google to see our latest news more prominently in Search.