Published On : Sat, Jul 6th, 2024
By Nagpur Today Nagpur News

नागपुरात क्षुल्लक कारणावरून कोयत्याने केली बहिणीच्या पतीची हत्या

नागपूर: मौदा जिल्ह्यातील रहिवासी असलेल्या मन्साराम भोयर यांचा मेव्हणा दामोदर बुराडे यांच्यासोबत मालमत्तेच्या वाटणी आणि वडिलोपार्जित घराच्या विक्रीवरून वाद झाला होता.या वादातून दामोदर मन्साराम याची कोयत्याने हत्या केली.

माहितीनुसार, आरोपी दामोदरच्या वडिलांचे तुमसर येथे वडिलोपार्जित घर आहे, त्यांना हे घर विकायचे होते, परंतु हे घर त्यांच्या बहिणीच्या म्हणजेच मन्साराम भोयर यांच्या पत्नी मंजुषा यांच्या नावावर होते. मात्र मंजुषा घर विकण्यास राजी नव्हती. यावरून दामोदरचा बहिण व भावाशी वाद सुरू होता. यापूर्वीही त्याने आपल्या भावजय आणि पुतण्याला जीवे मारण्याची धमकी दिली होती.

Gold Rate
May 11- 2026 - Time 10.30Hrs
Gold 24 KT ₹ 1,51,900 /-
Gold 22 KT ₹ 1,41,300 /-
Silver/Kg ₹ 2,60,200/-
Platinum ₹ 88,000/-
Recommended rate for Nagpur sarafa Making charges minimum 13% and above

घटनेच्या दिवशी सकाळी मन्साराम भोयर हे बसस्थानकाजवळून मोटारीने जात असताना दामोदर याने तेथे पोहोचून त्यांच्या मेव्हण्यावर कोयत्याने वार करून रस्त्याच्या मधोमध बेदम मारहाण केली.

त्यामुळे मन्साराम जमिनीवर बेशुद्ध पडला, नंतर त्याला रुग्णालयात नेण्यात आले, तेथे डॉक्टरांनी त्याला मृत घोषित केले. त्यानंतर मौदा पोलिसांनी खुनाचा गुन्हा दाखल करून आरोपीला अटक केली.

Advertisement
GET YOUR OWN WEBSITE
FOR ₹9,999
Domain & Hosting FREE for 1 Year
No Hidden Charges
Advertisement
Advertisement