Published On : Wed, Mar 26th, 2025
By Nagpur Today Nagpur News

नागपुरात हत्यासत्र सुरु; जातटरोडी परिसरात दिवसाढवळ्या ६० वर्षीय वृद्धाची हत्या

नागपूर : इमामवाडा पोलीस स्टेशन हद्दीतील जातटरोडी परिसरात बुधवारी दिवसाढवळ्या हत्या घडल्याने परिसरात खळबळ उडाली. २६ वर्षीय नाना मेश्राम यांनी ६० वर्षीय नरेश वालदे यांची चाकूने वार करून निर्घृण हत्या केली.
प्रेम, वेदना आणि सूडाची आग घातक ठरली-
नाना मेश्राम हे एका तरुणीवर खूप प्रेम करत होते, ज्याने सुमारे तीन-चार वर्षांपूर्वी गळफास घेऊन हे जग सोडले होते. मृत महिला नरेश वालदे यांची मुलगी असल्याचे सांगण्यात येत आहे. त्यांच्या प्रेयसीच्या अकाली मृत्यूने नाना यांना मोठा धक्का बसला आणि हळूहळू त्यांच्या मनात नरेश वालदे यांच्याबद्दल राग वाढू लागला. या रागाने आणि सूडाच्या भावनेने त्याला हे भयानक पाऊल उचलण्यास भाग पाडले.

हत्येमुळे परिसरात दहशतीचे वातावरण –
या हत्येमुळे स्थानिक नागरिकांमध्ये भीतीचे वातावरण पसरले आहे. घटनेची माहिती मिळताच इमामवाडा पोलिसांनी घटनास्थळी पोहोचून मृतदेह ताब्यात घेतला आणि वैद्यकीय शवविच्छेदनासाठी पाठवला.

Gold Rate
18 Aug 2025
Gold 24 KT ₹ 1,00,100 /-
Gold 22 KT ₹ 93,100 /-
Silver/Kg ₹ 1,15,400/-
Platinum ₹ 48,000/-
Recommended rate for Nagpur sarafa Making charges minimum 13% and above

आरोपी फरार, पोलिसांची जलद कारवाई सुरू-
हत्येनंतर आरोपी नाना मेश्राम फरार झाला, पोलिस आणि गुन्हे शाखेच्या पथकाने त्याला पकडण्यासाठी शोध मोहीम सुरु केली आहे. ही हत्या फक्त सूड उगवण्यासाठी करण्यात आली होती का, की त्यामागे काही खोलवरचे कट आहे? या अनुषंगानेही पोलिसांनी तपास सुरु केला. या हत्येने संपूर्ण नागपुरात खळबळ उडाली आहे.

Advertisement
Advertisement