Published On : Thu, Jul 16th, 2020

राम नगर जलकुंभावरील बटरफ्लाय व्हॉल्वच्या दुरुस्तीसाठी ८ तासांचे शटडाऊन १७ जुलै रोजी

Advertisement

रामनगर जलकुंभक्षेत्रातील (धरमपेठ झोन) भागांचा पाणीपुरवठा राहणार शुक्रवारी बाधित

नागपूर: नागपूर महानगरपालिका व ऑरेंज सिटी वॉटर यांनी राम नगर जलकुंभाच्या ७००मिमी व्यासाच्या बटरफ्लाय व्हॉल्वच्या दुरुस्तीसाठी ८ तासांचे शटडाऊन १७ जुलै शुक्रवार रोजी सकाळी १० ते सायंकाळी ६ दरम्यान घेण्याचे ठरविले आहे.

यामुळे पाणीपुरवठा बाधित राहणारे भाग: गोकुळपेठ, वाल्मिकी नगर, टिळक नगर, राम नगर, मरारटोली, तेलंगखेडी, P&T कॉलोनी, भरत नगर, हिंदुस्तान कॉलोनी, संजय नगर, अंबाझरी लेआऊट, समता लेआऊट,यशवंत नगर, वर्मा लेआऊट, अंबाझरी टेकडी, सुदाम नगरी, जय नगर, पांढराबोडी

या शटडाऊन दरम्यान टँकरद्वारे ही पाणीपुरवठा शक्य होणार नसल्याने मनपा व OCWने नागरिकांना पुरेसा पाणीसाठा करून सहकार्य करण्याची विनंती केली आहे.

Advertisement

For more information about water supply consumers can contact OCW Helpline No 1800 266 9899.

Advertisement
GET YOUR OWN WEBSITE
FOR ₹9,999
Domain & Hosting FREE for 1 Year
No Hidden Charges
Follow Nagpur Today on Google
Add Nagpur Today to your Preferred Sources on Google to see our latest news more prominently in Search.